Skip to main content

WANAMUZIKI KARIBUNI KUSHIRIKI TAMASHA LA MUZIKI LA KARIBU MUSIC FESTIVAL 2017


The Karibu Music Festival (KMF) yaja tena kwa mara ya nne katika mji wa Bagamoyo. Mwaka huu Tamasha hilo litakuwepo kuanzia Ijumaa tarehe 3 hadi Jumapili tarehe 5 Novemba.. Mwaka huu kunategemewa kuweko kwa wanamuziki kutoka  nchi mbalimbali za Afrika, Ulaya.Amerika na Asia, ambao watafanya maonyesho na pia kuendesha warsha mbalimbali. Wanaotaka kushiriki maombi yanapokelewa mpaka tarehe 31 mwezi Agosti 2017, wanaotaka kushiriki wanashauriwa kuwahi kutuma maombi. Wasanii kutoka Tanzania wanatapata posho kiasi , wakati wasanii kutoka nje watajitegemea kwa usafiri wa kuja mpaka Dar na huku watapewa malaziusafiri wa ndani na posho.Maswali yote kuhusu tamasha hili yatumwe info@karibumusic.org

KMF inatayarishwa na  Karibu Cultural Promotions Organisation kwa ushirikiano na  Legendary Music. Watayarishaji wanalenga katika kutoa mchango katika kukuza muziki wa Afrika na kujenga mahusiano kati ya washiriki. Tamasha litafanyika katika viwanja vyenye ukubwa wa hekta 200 vilivyo eneo la chuo cha sanaa cha TASUBA Tamasha ni wazi kwa kila aina ya muziki, uwe wa kiasili au wa kisasa kama vile Pop, rock, reggae, hip hop, jazz, country, electronic na aina nyingine za muziki. Kujaza maombi kwa mtandao ingia HAPA

Mwaka jana Tamasha lilikuwa na washiriki kama The CITY band na Afro-jazz artist Siphokazi (Afrika ya Kusini), Nkwali (Zimbabwe), Cie Art Dic (Togo), kundi la ngoma za kiasili Twekembe Performers (Uganda),  Third Hand Music band (Kenya),  Karakeeb(Misri). Na kutoka Tanzania washiriki walikuwemo pia Inafrika Band. Kwa kufwatilia maendeleo ya tamasha hili pita  official website , pia  Twitter.

Comments

Popular posts from this blog

Unataka kujifunza muziki?

Je ungependa kujua Kurekodi muziki, Kusoma Muziki, Kuandika Muziki, Kuimba na Kupiga Ala mbalimbali za kisasa za muziki ? Kama ndivyo, basi waone AlphaBeta Music Centre waliopo TABATA Liwiti mkabala na shule ya msingi au wasiliana nao kwa simu +255 754 77 66 40 au +255 784 737 216. Usiikose fursa hii!!!!!

TWANGA PEPETA, NGUZA VIKING, PAPII KOCHA JUKWAANI TAMASHA LA WAFUNGWA

Bendi ya African Stars, maarufu kwa jina la Twanga Pepeta kesho itashiriki katika Tamasha la Wafungwa ambalo litaanza saa 2 asubuhi. Katika mambo ambayo yatakuwa makubwa kimuziki ni kushiriki kwa mwanamuziki mkongweNguza Viking na mwanae Papii Kocha ambao kwa sasa wanatumikia kifungo cha maish katika gereza la Ukonga. Pia katika tamasha hilo atakuweko msanii nyita wa muziki wa Singeli Msaga Sumu. Lengo la tamasha hilo ni kuwatia moyo wafungwa na kuwaonyesha kuwa wapo pamoja na Watanzania wenzao walio nje ya magereza. Eric Shigongo Mkurugenzi mkuu wa Global Publishersambao ndio walioandaa tamasha amesema hii ni mara ya pili kuandaa tamasha la namna hii, ambalo lengo ni kunyanyua ari ya wafungwa. Wafungwa waliohudhuria tamasha lililopita ambao walikwisha maliza kifungo wamesifu na kusema tamasha lililopita liliwapa faraja sana. Mratibu wa tamasha hilo Juma Mbizo, amesema mbali na burudani kali kutoka kwa Twanga, kutakuwepo na michezo mbalimbali kama ya mpira wa miguu, kuvuta kamba na mi…

RATIBA YA MSIBA WA MAREHEMU SALOME KIWAYA

Taarifa ya ratiba ya msiba wa marehemu Salome Kiwaya aliyekuwa Mwenyekiti wa UWT Mkoa wa Dodoma na mwanamuziki, aliyefariki jana 07/10/2016, kwa ajali ya gari maeneo ya Kilimo Kwanza Dodoma Mjini. Msiba uko nyumbani kwa marehemu Mtaa wa Image, Kata ya Kilimani, Wilaya ya Dodoma Mjini. RATIBA:
1.Tarehe 08/10/2016 - maombolezo  yanaendelea nyumbani Image Kilimani Dodoma.
2.Tarehe 09/10/2016 kuanzia saa 2:00 asubuhi - mwili wa marehemu utaletwa nyumbani kutokachumba cha maiti cha General Hospital Dodoma.
3. Tarehe 09/10/2016 saa kuanzia 6:00 mchana -salamu mbalimbali za Viongozi na Makundi Maalumu zitaanza kutolewa.
Saa 8: 00 mchana- mwili wa marehemu utatolewa nyumbani, na kuelekea Kanisa Kuu Roman Catholic. Baada ya Misa, msafara wa mwili wa marehemu utaelekea Kijiji cha Mtila, Kata ya Matola Mkoa wa Njombe kwa ajili ya maziko tarehe 10/10/2016 siku ya Jumatatu.