Saturday, May 5, 2012

Nimepoteza mboni yangu- Wimbo kwa ajili ya Sajuki


4 comments:

gazuko said...

Wimbo unaniumiza moyoni sanaa

Anonymous said...

Nice peace of work but please remove the part where Mwana FA smiles. Inaondoa uhalisia wa nyimbo nzima!! Nayeye anakuwa kama Kikwete hawezi kujizuia kucheka hata msibani???

linda said...

jamani wambo huu umeniumiza sana nimelia kweli maisha ya dunia hujafa hujaumbika kweli kweli

Anonymous said...

Umeniumiza sana ila Mungu atawasaidia

RATIBA YA MSIBA NA MAZISHI YA MKE WA WAZIRI MWAKYEMBE

Mke wa mheshimiwa Waziri wa habari Utamaduni na Michezo, Dr Harrison Mwakyembe, Bi Linah Mwakyembe amefariki usiku wa kuamkia jana Jumapil...