Thursday, June 9, 2016

JE UNATAKA KUSHIRIKI TAMASHA LA SAUTI ZA BUSARA 2017

WAHI KUJAZA FOMU ZA MAOMBI. TAREHE YA MWISHO YA KUTUMA MAOMBI NI TAREHE 31 JULY 2016

TAMASHA hili ni pia linakaribisha wasanii kutoka nchi za kiarabu na nchi zinazoguswa na Bahari ya Hindi.Ili kushiriki unatakiwa utume cd au DVD 2 za kazi uliyorekodi karibuni, maelezo yako mafupi na picha mbili zenye ubora.Fomu za maombi zinapatikana kupitia anwani hii application form

No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...