Monday, June 20, 2016

BI KIDUDE ALITEKWA?

Filamu mpya imetolewa huko Uingereza ikielezea kuwa Bi Kidude aliwahi kutekwa na kufichwa na mpwa wake aitwae Baraka, ili kumlindas kutoka kwa watu waliokuwa wakimnyonya kimuziki, filamu hiyo ambayo maelezo yake yanapatikana katika gazeti la Guardian la Uingereza unaweza kuyasoma hapa

No comments:

JUDITH KIULA MUIMBAJI MPYA WA GOSPEL

Judith Kiula ni mwenyeji wa Singida aliyezaliwa na kukulia Morogoro,  alizaliwa Kizuka hospital, na akaanza shule Kizuka primary school, ...