Skip to main content

MISAMBANO ALAUMU WENYE BENDI KWA KUSHUSHA HADHI YA MUZIKI WA DANSI

MWIMBAJI mahiri wa kundi la TOT, Abdul Misambano ‘Super Rocks’ yuko mbioni kuvirekodi upya baadhi ya vibao vyake vya Dansi, ili kutekeleza matakwa ya mashabiki wake wanaomuomba kufanya hivyo.
Akizungumza jijini Dar es Salam, Misambano alisema kuwa, hivi sasa anamalizia kutengeneza albamu yake binafsi ya mipasho ambapo baada ya hapo ndipo ataingia kwenye kuvirudia vibao vyake vya dansi.
“Nitakapovirudia vibao hivyo, nitahakikisha siharibu uhalisia ingawaje nitaviongezea ladha na vionjo ili kuvinogesha zaidi,” alisema Misambano.
Alisema kuwa, badhi ya wanamuziki atakaowashirikisha kwenye shughuli hiyo ni wale aliorekodi nao awali TOT, huku wengine wakiwa ni Wakongo wachache.
Baadhi ya vibao vitakavyokuwamo kwenye albamu yake hiyo, ni ‘Mpende Akupendae’, ‘Mnyonge Mnyongeni’, ‘Acha Waone Wivu’ pamoja na kile cha kwanza kukitunga alipojiunga na TOT, ‘Naachia Ngazi’.
Wakati huohuo  mwimbaji huyo, ‘Super Rocks’ amefunguka na kusema kuwa amevunja rasmi ndoa yake na muziki wa Dansi iliyodumu kwa zaidi ya miaka 10 sasa.
Akizungumza na blog hii, Misambano alisema kuwa, kuanzia sasa atakuwa tu akijihusisha na miondoko ya muziki wa mipasho, huku akifanya shughuli zake nyingine.
“Sina muda tena kwenye Dansi hata nikifuatwa na bendi nyingine kwa dau lolote lile,” alisema Misambano.
Hata hivyo, Misambano alisema kuwa, deni pekee alilobakisha sasa kwenye dansi ni kuvirudia vibao vyake vya zamani alivyoviimba akiwa na TOT Plus Band.
Abdul Misambano  amesema  kuwa muziki wa Dansi umeshuka chati huku akishusha  shutuma nzito kwa wamiliki wa bendi kwa kudai wamechangia kwa kiasi kikubwa kuuporomosha muziki huo.
Akizungumza jijini Dar es Salaam, Misambano alisema kuwa, nafasi ya wamiliki wa bendi katika kuliporomosha Dansi ipo pale wanapohusika kuwahamisha ovyo wanamuziki na kuvuruga bendi nyingine.
Alisema kuwa, wanamuziki wengi wameshindwa kubaini walipokosea ili kusawazisha makosa yao na badala yake kuishia kutupia lawama kwa vyombo vya habari hapa nchini.
“Hata hivyo, Dansi linaweza kurudi kwenye hadhi yake wakati wowote kwasababu muziki ni mzunguuko, lakini ni vema pia wanamuziki wakajitoa kwenye utumwa wa kuyumbishwa na baadhi ya wamiliki,” alisema Misambano. Picha za misambano kazini hizi hapa.......







Comments

Popular posts from this blog

Unataka kujifunza muziki?

Je ungependa kujua Kurekodi muziki, Kusoma Muziki, Kuandika Muziki, Kuimba na Kupiga Ala mbalimbali za kisasa za muziki ? Kama ndivyo, basi waone AlphaBeta Music Centre waliopo TABATA Liwiti mkabala na shule ya msingi au wasiliana nao kwa simu +255 754 77 66 40 au +255 784 737 216. Usiikose fursa hii!!!!!

TWANGA PEPETA, NGUZA VIKING, PAPII KOCHA JUKWAANI TAMASHA LA WAFUNGWA

Bendi ya African Stars, maarufu kwa jina la Twanga Pepeta kesho itashiriki katika Tamasha la Wafungwa ambalo litaanza saa 2 asubuhi. Katika mambo ambayo yatakuwa makubwa kimuziki ni kushiriki kwa mwanamuziki mkongweNguza Viking na mwanae Papii Kocha ambao kwa sasa wanatumikia kifungo cha maish katika gereza la Ukonga. Pia katika tamasha hilo atakuweko msanii nyita wa muziki wa Singeli Msaga Sumu. Lengo la tamasha hilo ni kuwatia moyo wafungwa na kuwaonyesha kuwa wapo pamoja na Watanzania wenzao walio nje ya magereza. Eric Shigongo Mkurugenzi mkuu wa Global Publishersambao ndio walioandaa tamasha amesema hii ni mara ya pili kuandaa tamasha la namna hii, ambalo lengo ni kunyanyua ari ya wafungwa. Wafungwa waliohudhuria tamasha lililopita ambao walikwisha maliza kifungo wamesifu na kusema tamasha lililopita liliwapa faraja sana. Mratibu wa tamasha hilo Juma Mbizo, amesema mbali na burudani kali kutoka kwa Twanga, kutakuwepo na michezo mbalimbali kama ya mpira wa miguu, kuvuta kamba na mi…

RATIBA YA MSIBA WA MAREHEMU SALOME KIWAYA

Taarifa ya ratiba ya msiba wa marehemu Salome Kiwaya aliyekuwa Mwenyekiti wa UWT Mkoa wa Dodoma na mwanamuziki, aliyefariki jana 07/10/2016, kwa ajali ya gari maeneo ya Kilimo Kwanza Dodoma Mjini. Msiba uko nyumbani kwa marehemu Mtaa wa Image, Kata ya Kilimani, Wilaya ya Dodoma Mjini. RATIBA:
1.Tarehe 08/10/2016 - maombolezo  yanaendelea nyumbani Image Kilimani Dodoma.
2.Tarehe 09/10/2016 kuanzia saa 2:00 asubuhi - mwili wa marehemu utaletwa nyumbani kutokachumba cha maiti cha General Hospital Dodoma.
3. Tarehe 09/10/2016 saa kuanzia 6:00 mchana -salamu mbalimbali za Viongozi na Makundi Maalumu zitaanza kutolewa.
Saa 8: 00 mchana- mwili wa marehemu utatolewa nyumbani, na kuelekea Kanisa Kuu Roman Catholic. Baada ya Misa, msafara wa mwili wa marehemu utaelekea Kijiji cha Mtila, Kata ya Matola Mkoa wa Njombe kwa ajili ya maziko tarehe 10/10/2016 siku ya Jumatatu.