Saturday, June 7, 2014

SAID NGAMBA MAARAFUFU KWA JINA LA MZEE SMALL HATUNAE TENA

Habari zilizotufikia usiku huu 7/6/2012, ni kuwa msanii mkongwe wa Ngoma na maigizo Said Ngamba, ambaye alijulikana zaidi kwa jina la Mzee Small amefariki saa nne ya usiku katika hospitali ya Muhimbili alikokuwa amelazwa. Afya ya Mzee ilianza kuwa tete toka alipopata stroke. Maelezo zaidi tutawaletea kadri yatakavyokuwa yakitufikia.

No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...