Saturday, May 17, 2014

ADAM KWAMBIANA HATUNAE TENA

MSANII maarufu wa filamu Adam Kwambiana  amefariki ghafla asubuhi hii, kuna hadithi tofauti kuhusu chanzo cha kifo mpaka sasa, wengine wakisema aliumwa tumbo na kuzidiwa na wengine wakisema alifariki kwa kuanguka ghafla wakati akifokeana na msanii mwenzie. Alipelekwa hospitali ya Mamam Ngoma, hatimae mwili umepelekwa Muhimbili. Adam alikuwa pia producer wa filamu, Director na muigizaji. Adam ameacha pengo kubwa katika tasnia ya filamu..
MUNGU AMLAZE PEMA PEPONI ADAM

No comments:

Mshindi wa Singeli Michano ya EFM Mwanza apatikana

> Watanzania jana waliadhimisha kumbukizi ya miaka 18 tangu kufariki dunia kwa mwasisi wa taifa la Tanzania, Hayati Mwl.Julius Kambara...