Friday, February 28, 2014

WASANII MAARUFU WA HIPHOP WATETEA NAFASI YA WASANII KATIKA KATIBA SIKILIZA WIMBO WAO

WIMBO UNAITWA : HAKI INTRO : HON. JANUARY MAKAMBA CHORUS: QUICK ROCKA 1ST VERSE: MOX, GODZILLA, KALAJEREMIAH & G-NAKO 2ND VERSE: NIKKI WA PILLI, FID-Q, JOH MAKINI & GOZ B 3RD VERSE: PROFESSOR JAY, MWANA FA, DANNY MSIMAMO & KALAPINA OUTRO : HON. JOSEPH MBILINYI ( SUGU )

No comments:

IVORY BAND YAPANIA KUPAA KATIKA ANGA ZA KITAIFA NA KIMATAIFA

Ijumaa hii na kila Ijumaa ni siku ya raha na starehe kwa wakazi wa Tabata na vitongoji vyake, maana mara tu baada ya jua kuzama kiota maaru...