Saturday, February 15, 2014

AKUDO NA MAPACHA WATATU NAO VALENTINE

Jana ilikuwa siku ya Valentine, kumbi mbalimbali zilikuwa na maraha ya aina mbalimbali niliweza kuonja raha hizo. Letasi Pub pale Victoria Mapacha Watatu na ndugu zao Akudo Band waliliporomosha rumba usiku kucha,
AKUDO HAOOOOO









MAPACHA WATATU







No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...