Monday, January 27, 2014

MSANII WA KUNDI LA FUTUHI AFARIKI JIONI YA LEO MWANZA

-->

SIKU YA LEO SI NZURI KWA WASANII WA TANZANIA KWANI MSANII WA KUNDI LA VICHEKESHO LA FUTUHI, AMBALO HUONYESHA VIPINDI VYAKE KATIKA KITUO CHA STAR TV AMEFARIKI LEO JIONI KATIKA HOSPITALI YA BUGANDO MWANZA. MSANII HUYU ALIYEFAHAMIKA KWA JINA LA DUDE ANASEMEKANA AMEFARIKI KWA MATATIZO YA TUMBO.
MUNGU AMLAZE PEMA PEPONI.

No comments:

IVORY BAND YAPANIA KUPAA KATIKA ANGA ZA KITAIFA NA KIMATAIFA

Ijumaa hii na kila Ijumaa ni siku ya raha na starehe kwa wakazi wa Tabata na vitongoji vyake, maana mara tu baada ya jua kuzama kiota maaru...