Saturday, November 9, 2013

SHEREHE ZA KUHITIMU WA KOZI ZA UENDESHAJI SHUGHULI ZA SANAA..KITUO CHA PARAPANDA THEATRE LAB

PARAPANDA THEATRE LAB LEO WALIKUWA WAKITOA VYETI KWA WAHITIMU WA KOZI MBALIMBALI ZILIZOFANYIKA HAPO AMBAZO ZILIKUWA ZIKIHUSU TAALUMA MBALIMBALI KATIKA SANAA ZA MAONYESHO. MSANII JOHN KITIME ALIKUWA MGENI RASMI NA KUPATA NAFASI KUGAWA VYETI KWA WALIOFUZU










No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...