Friday, September 27, 2013

MARK BAND YAZUNGUKA DUNIA

MARK BAND WAKIWA NA WACHEZAJI WA DANSA WACHINA HUKO CHILE

MARK BAND WAKIWA NA MWANAMUZIKI DEKULA VUMBI SWEDEN

RASHID PEMBE WA MARK BAND AKIWA NA WANAMUZIKI WAFARANSA , PARIS UFARANSA

MARK BAND WAKIWA NA WAZIRI WA UTAMADUNI WA CHILE

No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...