Monday, June 3, 2013

MWILI WA MANGWAIR WAAGWA NA WATANZANIA WALIOKO SOUTH AFRICA

Taarifa iliyowekwa kwenye  website ya Clouds FM inaeleza kuwa mwili wa marehemu Mangwair umeagwa jioni hii huko SA, na Watanzania kadhaa walioko huko. Kwa maelezo na picha za shughuli hiyo bonyeza hapa

No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...