Wednesday, May 15, 2013

UNAKARIBISHWA GOETHE INSTITUT KUONYESHA KIPAJI CHAKO

Goethe Institut yawakaribisha wasanii  24.05.2013, kuja kuonyesha vipaji vyao katika  OPEN STAGE NIGHT . Kila mtu anakaribishwa kuonyesha kipaji chake chochote. Ili kuijisajiri andika barua pepe au piga simu: intern@daressalaam.goethe.org, Tel.:  075 375 152  ueleze unachotaka kufanya na msaada wa vifaa utakavyohitaji, wanamuziki wanaweza kuja na vyombo vyao kiingilio bureeeeee
GOETHE INSTITUT IKO UPANGA 


No comments:

IVORY BAND YAPANIA KUPAA KATIKA ANGA ZA KITAIFA NA KIMATAIFA

Ijumaa hii na kila Ijumaa ni siku ya raha na starehe kwa wakazi wa Tabata na vitongoji vyake, maana mara tu baada ya jua kuzama kiota maaru...