Wednesday, February 13, 2013

RATIBA YA AFRICAN STARS BAND WIKI HII

Leo Alhamis Valentine Day.....Mzalendo Pub
       Ijumaa.........Massae garden View, Kawe
Kila Jumamosi........Mango Garden, Kinondoni
Kila Jumapili Mchana.................Leaders Club,
 Jumapili usiku.... Club 71 Kibo Comercial Complex, Tegeta

No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...