Friday, January 4, 2013

WANAMUZIKI WATANZANIA WALIOKO JAPAN

Fresh Jumbe

Abbu Omar

Fresh Jumbe na Abbu Omar


Wanamuziki wetu Abbu Omar, Fresh Jumbe, Lister Elia wanatuwakilisha vizuri sana huko Japan hapa picha zao wakiwa kazini. Kazi njema jamani, halafu mrudi kurithisha vipaji.

No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...