Tuesday, January 29, 2013

VIJANA JAZZ WAELEKEA MTWARA

VIJANA Jazz Band , bendi inayomilikiwa na Umoja wa Vijana wa CCM, leo imesafiri toka Dar kwa treni kuelekea Kigoma kwa ajili ya sherehe za kumbukumbu ya kuzaliwa kwa CCM, zinazofanyika kitaifa Kigoma. bendi hiyo itapiga muziki siku ya Jumapili  3, 2013 siku ya kilele cha sherehe hizo na kurudi Dar Alhamisi ijayo.

No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...