Wednesday, January 23, 2013

MSONDO NGOMA YAFIWA NA MPIGA BEZI

Bendi ya Msondo Ngoma Music Band jioni hii imempoteza mpiga gitaa la bezz Ismail Mapanga, Hali yake ilianza kudhoofu wakati bendi ikiwa katika safari mkoani Tabora wiki iliyopita.
Taratibu za mazishi zitakapotolewa tutatoa taarifa
 
                           MUNGU AMLAZE PEMA PEPONI

No comments:

IVORY BAND YAPANIA KUPAA KATIKA ANGA ZA KITAIFA NA KIMATAIFA

Ijumaa hii na kila Ijumaa ni siku ya raha na starehe kwa wakazi wa Tabata na vitongoji vyake, maana mara tu baada ya jua kuzama kiota maaru...