Wednesday, January 30, 2013

MASHAUZI CLASSIC WAKIWA GARDEN BREEZE BAR MAGOMENI


Katika kile kiota kipya cha burudani pale Magomeni, kwenye kituo cha Magomeni Hospitali, chenye jina Garden breeze Bar leo nimewakuta Mashauzi Classic Modern Taarab, watu wengi waliojaa katika onyesho hilo ambalo halina kiingilio, walionekana haswa wanafurahia burudani iliyokuwa ikitolewa na kundi hilo. Picha za matukio hapa chini. Ijumaa kuanzaia saa kumi na mbili watakuwepo 5 Star Modern Taarb, na Jumapili, Extra Bongo wako hapo muda kama huohuo.





















No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...