Friday, November 16, 2012

MASHUJAA MUZIKA NA JB MPYANA JUKWAA MOJA 30.11.2012

Katika kukamilisha uzinduzi wao wa album ya'Risasi Kidole', Mashujaa Band watakuwa na onyesho kubwa linalotegemewa kufanyika viwanja vya Leaders tarehe 30 November 2012. JB Miana na kundi lake watakuwa jukwaaa moja na bendi hii. Mambo matamu yanakuja.










No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...