Tuesday, November 20, 2012

LADY JAY DEE KATIKA MAZOEZI YA PIANO




Leo nimepata bahati ya kumkuta mwanamuziki mmoja nimpendae akifanya mazoezi kuongeza kipaji kingine juu ya vingi alivyonavyo. Nimemkuta Lady Jay Dee akiwa kwenye mazoezi makali ya kupiga piano. Msanii anaejitambua ndie huwa anafanya mazoezi, na ni mara chache sana msanii wa hapa kwetu aliyefikia ngazi aliyofikia Jay Dee kuhangaika kujifunza kitu kipya. Hongera mama kwa kutuonyesha njia.

No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...