Friday, November 9, 2012

KONYAGI WAINUNULIA VYOMBO MSONDO NGOMA

KONYAGI wafanywa maajabu, wawanunulia Msondo Ngoma vyombo vya milioni hamsini na kuvikabidhi kwa bendi leo hii katika viwanja vya Leaders Club, baada ya hapo Msondo walitoa burudani ya nguvu kama kawaida yao












No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...