Wednesday, November 28, 2012

BURIANI SHARO MILIONEA

MAMIA YA WASANII NA WANANCHI WENGINE WALISHIRIKI KATIKA MAZISHI YA MSANII ALIYETOKEA KUPENDWA SANA KIPINDI CHA KARIBUNI KUTOKANA NA KUWA MAHIRI KATIKA AINA YAKE YA MUZIKI NA AINA YAKE YA UCHEKESHAJI, SHAROMILIONEA. MAZISHI YALIFANYIKA MUHEZA TANGA KIJIJI KWAO MAREHEMU. MWENYEZI MUNGU MWENYE REHEMA AMLAZE PEMA PEPONI AMINA
 KWA PICHA ZA MAZISHI HAYO BONYEZA hapa

No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...