Thursday, October 18, 2012

LADY HANIFA KAZINI

Lady Hanifa

Lady Hanifa na Suba Mkole

Mzee Manyema (kulia)

Katika pita pita yangu nimemkuta mtangazaji maarufu wa ITV Lady Hanifa akiwa kazini akiwahoji wanamuziki kutoka vipindi viwili mbalimbali. Alianza kwa kufanya mahojiano na mwanamuziki muimbaji wa siku nyingi Mzee Manyema (Sokolokwinyo) na hatimae akawahoji wanamuziki wa kizazi cha sasa wanaojiita Suba Mkole.

No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...