Saturday, October 20, 2012

26 Oktoba Marahaba Cultural Festival Viwanja vya Biafra Kinondoni

Tanzanian Cultural Organization inawakaribisha wooote katika viwanja vya Biafra,  Kinondoni on 26th Oct 2012, kuanzia saa 6 mchana na kuendelea kusherehekea Tamasha la Marahaba Cultural Festival. BUREEEEEEEEEEEEE
Unakaribishwa uone kazi za sanaa za mikono za ubunifu mbali mbali wa kiasili wakati muziki ukiendelea jukwaani utakaopigwa na wasanii kama Afrikwetu Band, Segere Original, Jhiko man, Yvonne Mwale kutoka Zambia, Gladys Muthue Keetu wa Kenya, Jipe Moyo toka Dodoma na wasanii wengine mbalimbali, si kitu cha kukosa.

No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...