Sunday, September 9, 2012

SINA MTOTO, ASEMA CHINEDU AKEDIEZE


Wiki chache zilizopita picha ya Chinedu, ilisambaa katika mitandao mbalimbali ikimuonyesha yuko na mtoto ambaye alitambulishwa kama mtoto wake. Lakini msanii huyu amekuja juu kuhusu picha hii na taarifa zilizoambatana nayo. 
Ametoa taarifa hii,’ Kila mtu anajua mke wangu ame graduate kutoka shule ya mitindo wiki chache zilizopita, je mlimuona ana dalili za mimba?. Ndio, picha hiyo ni yangu, ilipigwa 2008, nilikuwa nimemshika mtoto wa mmoja wa mashabiki wangu, kwa kweli sielewi nia ya aliyeanza kuisambaza picha hiyo kwa maelezo kuwa huyo ni mwanangu’

No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...