Sunday, September 2, 2012

BREAKING NEEWS-MASHUJAA BAND WAPATA AJALI

Wanamuziki  wa Mashujaa Band wamepata ajali alfajiri leo maeneo ya Msasani Club wakitokea kazini,basi lao liligonga ukuta wa club hiyo. Hakuna habari za vifo lakini wanamuziki walioumia walikimbizwa hospitalini...Habari zaidi baadae

No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...