Saturday, September 15, 2012

A NEW BAND IN TOWN -SKYLIGHT BAND











Kuna bendi mpya mjini inaitwa SKYLIGHT BAND, bendi ya vijana ambayo jana nilipata nafasi ya kuonja muziki wao. Nilikuwa mtu wa mwisho kuondoka ukumbini jambo ambalo ni nadra kutokea kwangu, naweza kufanya hivyo kwa bendi ambayo imenifurahisha mpaka ninalazimika kukaa hadi mwisho. Watchout for this band wakikaa mwaka mmoja na seriousness waliyonayo sasa ni wazi Tanzania tutakuwa na bendi nyingine ambayo itaweza kusikika nje ya mipaka ya nchi yetu

No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...