Friday, August 31, 2012

INAFRIKA WATUA TENA DAR- watakuwa Carnivore kila Ijumaa

Bendi ya InAfrika iko tena Dar baada ya kurudi kutoka kwenye Tamasha la muziki Scotland. Na kama kawa kuanzia Ijumaa hii watakuwa CARNIVORE pale jirani na daraja la Kawe kabla hujafika JKT Makao Makuu





No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...