Sunday, July 15, 2012

Nani kama Khadija Kopa?



Jahazi Modern Taarab wakishirikiana na Khadija Kopa leo wamefanya show kubwa ya kuashiria kuanza kipindi cha mfungo kwa kuteka mamia ya wapenzi wa muziki wa Taarab katika ukumbi wa Traventine, Magomeni. Ninachoweza kusema ilikuwa muziki in full force a wasanii wakionekana wazi wakijituma ili kuboresha show yao. Nani kama Khadija Kopa?

No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...