Saturday, May 5, 2012

Wanamuziki wa Tanzania walioko Japan


We are back and ready for our show at what the Dickens after the cancellation in March. Now we'll be there on June 9th. Please don't miss it!  
Wanamuziki wetu walioko Japan hapa wakitoa taarifa kuhusu show yao itakayokuwa The Dickens June 9, 2012

No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...