Friday, May 4, 2012

Changia matibabu ya Sajuki

Waheshimiwa wabunge wametoa track inayoenda kwa jina la "Nimepoteza Mboni Yangu" kwa ajili ya kuhamasisha kumchangia pesa za matibabu msanii Sadiki Juma Kilowoko maarufu kama Sajuki wimbo huu utaanza kusikika katika kituo cha Clouds FM kuanzia kesho.
Watu wanahamasishwa kuchangia kwa kutuma pesa kwenye Account No. 050000003047 AKIBA BANK, jina la mwenye account ni Wastara Juma ambaye ndiye mke wa Sajuki au watume pesa kupitia MPESA No. 0762189592.
Wimbo huu ni maalum kwa Sajuki ambae anahitaji mchango wa hali na mali kuokoa maisha yake. Sajuki anasumbuliwa na uvimbe tumboni na mwezi huu anahitajika kusafiri kwenda nchini India kwa matibabu. Wimbo huu unatoka katika filamu aliyowahi kuifanya na mkewe ya ‘MBONI YANGU.’
Na wimbo huu upo ndani ya filamu hiyo aliuimba Wastara. Umeurekodiwa tena kuhamasishana kuchangia na utaanza kusikika kesho katika kituo cha Clouds FM na video ya tukio zima la kurekodi itaonekana Clouds TV.
Kesho hiyo hiyo Clouds watahakikisha wanakusanya angalau Tsh milioni 12 na wanawaomba sana Watanzania wengine kushiriki katika hili.
Baadhi ya wasanii na waheshimiwa walioshiriki katika "Nimepoteza Mboni Yangu" ni pamoja na Wastara mwenyewe na Vick Kamata, Amini, Barnaba, Peter Msechu, Madee, Rachel, Wema Sepetu, Mzee Yusuph, Pro Jay, Afande Sele, Fid Q, Chid Benz, Linex, Queen Darlin, Shilole, Ali Kiba, William Mtitu, Ester Bulaya, MwanaFA, Halima Mdee, January Makamba ,Zitto Kabwe na Khadija.

No comments:

JUDITH KIULA MUIMBAJI MPYA WA GOSPEL

Judith Kiula ni mwenyeji wa Singida aliyezaliwa na kukulia Morogoro,  alizaliwa Kizuka hospital, na akaanza shule Kizuka primary school, ...