Tuesday, April 10, 2012

Indongwa wimbo niliyoshirikiana na Anania Ngoliga, rimba na gitaa

Bela Flec, Anania Ngoliga na John Kitime
Indongwa  
 Hapa nikiwa na rafiki yangu Anania Ngoliga yeye akipiga Rimba na kuimba nami nikiimba na kupiga gitaa. Bonyeza neno hilo hapo juu usikie wimbo huo

No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...