Sunday, April 1, 2012

Borabora Band

Mary na Winnie

Anjelus Limpawe-Keyboards

Suleiman

Winnie

Mary

Jose Kasikile

Mkombozi Masikini


Ramadhani Gojo



Hasim Donode


Borabora Band,hawa wanamuziki mahiri niliwakuta katika eneo la Malaika pale Mikocheni mkabala na Cine Club. 
Kila Ijumaa kundi hili huwepo kule Q Bar Oysterbay na Jumapili wapo hapo Malaika wakipimana nguvu na B Band ambayo huwepo nyumba ya pili tu pale CineClub.Ukiwataka piga simu +255713312211

No comments:

RATIBA YA MSIBA NA MAZISHI YA MKE WA WAZIRI MWAKYEMBE

Mke wa mheshimiwa Waziri wa habari Utamaduni na Michezo, Dr Harrison Mwakyembe, Bi Linah Mwakyembe amefariki usiku wa kuamkia jana Jumapil...