Sunday, March 18, 2012

Umeme ulikatwa saa 8 usiku,katikati ya dansi la Njenje, lakini watu walisubiri mpaka uliporudi saa 9 na kuendeleza raha

Pamoja na TANESCO kuondoa umeme katikati ya maraha ya dansi, kiasi cha saa 8 na robo usiku, wapenzi wa muziki katika ukumbi wa Salender Bridge hawakuondoka mpaka uliporudi karibu saa nzima baadae. Na burudani iliendelea kwa msanii Anania Ngoliga kupanda jukwaani kisha Kilimanjaro Band ambao ndio walikuwa wenyeji na hatimae East African Melody ambao walimaliza raha ya usiku huo na kuwaacha wapenzi wakiwa bado wana kiu cha kuendeleza starehe.

No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...