Friday, March 16, 2012

Rais wa Shirikisho la Filamu(TAFF), Simon Mwakifwamba afiwa na mwanae

Katika mazishi yaliyotia majonzi makubwa Bwana Simon Mwakifwamba leo amemzika mwanae Benjamin ambae alikuwa na umri mdogo wa miaka mitano tu. Pole sana Simon na Mama Benjamin. Mungu alitoa na Mungu ametwaa Jina la Bwana Lihimidiwe

No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...