Thursday, March 1, 2012

Isha Mashauzi na Mashauzi Classic Taarab leo walikuwa wakiendelea na mashindano ya kucheza kiduku

Leo nilitembelea Mango Garden Kinondoni na kumkuta Isha Mashauzi na kundi lake ambalo kila mara linazidi kufanya mambo ambayo hayajawahi kuweko katika anga za Taarab. Leo hii nimekuta nusu fainali ya mashindano ya kucheza kiduku, staili ambayo inatumiwa siku hizi na wacheza shoo wa Taarab. Nimekuta makundi manane yanachuana
Isha















No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...