Saturday, March 17, 2012

Anania Ngoliga leo kutembelea Njenje

John Kitime na Anania Ngoliga
Kila mara kuwa jukwaa moja na Anania huwa ni raha ya pekee. Ni mwanamuziki mwenye uwezo unakufanya na wewe ujitahidi na hivyo kuishia kuwa na kitu kitamu zaidi.

1 comment:

Anonymous said...

Mze Kitime, utaanzisha lini bendi yako? Namiss sana mbwembwe zako jukwaani toka Tancut mpaka Sagha Rhumba, Balozi unatishaaaa na nakukubali ile mbaya!

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...