Sunday, February 12, 2012

The Q Band kazini

Katika pita pita nikawakuta Q Band wako jukwaani pale Cine Club wakiwa chini ya Bi Leah Muddy, wakiporomosha mchanganyiko maalum wa vibao. Kwenye drums alikuweko Kejeli Mfaume mmoja wa wanamuziki waanzilishi wa Tancut Almasi Orchestra, Still going strong!!!!






No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...