Tuesday, February 14, 2012

Anania akipiga gitaa na kuimba wimbo wa Blue Suede Shoes

Anania ni mkalia , anaweza kupiga vyombo vingi vya muziki , vikiwemo gitaa, kinanda, kalimba na kadhalika. Hapa hebu tumsikilize akipiga wimbo wa zamani wa Rock n Roll Blue Suede Shoes ambao umekwisha rekodiwa na wanamuziki kama Elvis Presley, Cliff Richard na wengi wa Enzi hizo

No comments:

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA KAZI ZAO HAPA, KWA SASA KILICHOBAKI JINA WASANII...