Wednesday, August 17, 2011

Wanamuziki wawili wafiwa na baba zao wiki hii

  
Wanamuziki Carola Kinasha na Tom Nhigula wamefiwa na Baba zao wiki hii. Mzee Nhigula amezikwa katika makaburi ya Kinondoni wakati Mzee Kinasha atazikwa mwisho wa wiki Longido. Mungu awalaze Baba zetu mahala pema peponi Amen.


No comments:

Mshindi wa Singeli Michano ya EFM Mwanza apatikana

> Watanzania jana waliadhimisha kumbukizi ya miaka 18 tangu kufariki dunia kwa mwasisi wa taifa la Tanzania, Hayati Mwl.Julius Kambara...