Sunday, August 21, 2011

Msongo Group yashinda tuzo ya EMA

Alyeshika Tuzo Roman Mng'ande mpiga trumpet wa Msondo Group, aliyeshika microphone, ni meneja wa Msongo Group Bwana Kibiriti
Msondo Ngoma Baba ya muziki imedhihirisha cheo chake hicho kwa kushinda Tuzo za EMA katika kundi la Best Rumba Group, waliingia tuzo hiyo kwa kutumia wimbo wao mtamu Kalunde. Hongera sana Msondo Group

No comments:

Mshindi wa Singeli Michano ya EFM Mwanza apatikana

> Watanzania jana waliadhimisha kumbukizi ya miaka 18 tangu kufariki dunia kwa mwasisi wa taifa la Tanzania, Hayati Mwl.Julius Kambara...